Tine 2.0 - en to th translation catalogue (38 entries)

en: FAQ Status | FAQ Status
th[0]: สถานะ คำถามที่ถามบ่อย

en: FAQ id
th: รหัสของคำถามที่ถามบ่อย

en: Tags
th: ป้ายกำกับ

en: Status
th: สถานะ

en: Type
th: ประเภท

en: Question
th: คำถาม

en: Answer
th: คำตอบ

en: FAQ Type | FAQ Types
th[0]: ประเภทของคำถามที่ถามบ่อย

en: Defaults
th: ค่าหลัก

en: Add a new FAQ Type...
th: ใส่ประเภทคำถามที่ถามบ่อยใหม่

en: FAQ | FAQs
th[0]: คำถามที่ถามบ่อย

en: FAQ List | FAQ Lists
th[0]: รายชื่อคำถามที่ถามบ่อย

en: FAQ Lists
th: รายการคำถามที่ถามบ่อย

en: Quick Search
th: ค้นหาอย่างรวดเร็ว

en: FAQ Infos
th: ข้อมูลเกี่ยวกับคำถามที่ถามบ่อย

en: Creation Time
th: เวลาที่สร้างขึ้น

en: Created By
th: สร้าง โดย

en: No answer yet
th: ยังไม่มีคำตอบ

en: Find Question
th: หาคำถาม

en: Search question
th: ค้นหาคำถาม

en: Search FAQ
th: ค้นหาคำถามที่ถามบ่อย

en: Add a new FAQ Status...
th: ใส่สถานะคำถามที่ถามบ่อยใหม่

en: Enter a question...
th: ใส่คำถาม

en: Enter a answer...
th: ใส่คำตอบ

en: All my FAQs
th: คำถามที่ถามบ่อยของฉันทั้งหมด

en: Default Favorite
th: ค่าที่ชอบหลัก

en: The default favorite which is loaded on FAQ startup
th: ค่าที่ชอบหลักจะโหลดทันทีเมื่อเริ่มเปิด FAQ

en: Default FAQ List
th: รายการคำถามหลักที่ถามบ่อย

en: The default FAQ list to create new FAQ in.
th: รายการ FAQ ค่าหลัก ที่จะสร้าง FAQ ใหม่เข้าไป

en: %s's personal FAQs
th: %s ของคำถามที่ถามบ่อย ส่วนตัว

en: Draft
th: โครงร่าง

en: released
th: ได้ปล่อย

en: obsolete
th: เลิกใช้

en: Internal
th: ภายใน

en: Public
th: สาธารณะ

en: All FAQs of my FAQ Lists
th: คำถามที่ถามบ่อยทั้งหมดของรายการคำถามที่ถามบ่อยของฉัน

en: Last modified by me
th: ปรับปรุงครั้งล่าสุด โดยฉัน

en: All FAQs that I have last modified
th: คำถามที่ถามบ่อยที่ฉันได้ปรับปรุงครั้งล่าสุด
