Tine 2.0 - en to th translation catalogue (29 entries)

en: Inventory item | Inventory items
th[0]: รายการสิ่งของที่มีอยู่

en: Name
th: ชื่อ

en: Status
th: สถานะ

en: Inventory ID
th: รหัสรายการสิ่งของ

en: Description
th: การอธิบาย

en: Location
th: สถานที่

en: Invoice date
th: วันที่ของใบกำกับสินค้า

en: Invoice
th: ใบแจ้งกำกับสินค้า

en: Price
th: ราคา

en: Warranty
th: การรับประกัน

en: Item added
th: สิ่งของได้เพิ่มแล้ว

en: Item removed
th: สิ่งของได้เอาออกแล้ว

en: General
th: ทั่วไป

en: ID
th: รหัส

en: Enter description
th: ใส่ คำอธิบาย

en: Added
th: ได้เพิ่มแล้ว

en: Removed
th: เอาออกแล้ว

en: Total number
th: หมายเลขรวบยอด

en: Available number
th: หมายเลขที่มีอยู่

en: Accounting
th: การบัญชี

en: Possible status.
th: สถานะเป็นไปได้

en: ordered
th: สั่งแล้ว

en: available
th: มีอยู่

en: defect
th: ชำรุด

en: missing
th: หาย

en: removed
th: ได้เอาออก

en: unknown
th: ไม่รู้จัก

en: Import list (###CURRENTDATE###)
th: นำเข้ารายชื่อ  (###วันปัจจุบัน###)

en: Items imported on ###CURRENTDATE### at ###CURRENTTIME### by ###USERFULLNAME###
th: สิ่งของถูกนำเข้าเมื่อ ###วันปัจจุบัน### ณ ###เวลาปัจจุบัน### โดย ###ชื่อเต็มของผู้ใช้###
